MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _/2  mwezi d fﬁ 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VY &4 prbrapS.LP. _708

bR 2 otV ova) ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

\/r;ﬂ“z:thw N W ss 720 S.L.P. 9?4* MJS'MMMT

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
/S sma A

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Hid frin A -

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
ElLsciecny D77 L7 S AGiCBuEn N Hwn  HAkapanin
/S =AnS; -

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYD BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIAMA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za, Tanzania __=2.59, dov / =, Fundi
atafanya kazi ya £LE€TR/ e ig'ﬁmmam yaliyo katfka Mkataba huu.,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

f:harama ya ufuqdi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
m:neelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama va ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi:

() Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _ /3%  mwezi O & 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. !wefpo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

{b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatckea mabadiliko ya Ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
Et écierome 277 ;—'-f;.r/d AL TR By Tien]
(a) KutengeTieza na kufunga na kukamilisha ujenzi kama

inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

<
ﬂ“"% =
'\ f

i & "?‘P ‘iﬂ" b
JinﬁJ Ut T M mf"’gﬁ Saini: ‘_%@w"@ S
OV %o‘f-
o = :
Wadhifa: K’HWU M Ky {/ﬂqc Tarehe: Ef) A I U {(’ R 2

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 7‘:;-""?"’"""‘ AZ:%qini; 2z 6_1&‘-‘

Wadhifa: __ = /T& £ &raitaTarehe: ;5,f/¢ff:-r/zd11_.
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya ol
Jina: yq.:'{:‘ £24) Saini: V&%‘
Wadhifa: ] arehe: =2 r
”mﬂﬁdﬁiﬁr h 37)/54/26:77
Mbele ya (Shahidi)

Jina: MJ% %556 £ Saini: W/‘; 120
Wadhifa: _E'I/VLﬁQ *: Tarehe: 7’5"21-"2021

Page 9 of 9

Scanned with CamScanner




